Alpagreinar

Svig karla

2016 Sturla Snær Snorrason - Reykjavík
2015 Einar Kristinn Kristgeirsson - Akureyri
2014 Einar Kristinn Kristgeirsson - Akureyri
2013 Einar Kristinn Kristgeirsson - Akureyri
2012 Sigurgeir Halldórsson - Akureyri
2011 Björgvin Björgvinsson - Dalvík
2010 Björgvin Björgvinsson - Dalvík
2009 Björgvin Björgvinsson - Dalvík
2008 Björgvin Björgvinsson - Dalvík
2007 Björgvin Björgvinsson - Dalvík
2006 Björgvin Björgvinsson - Dalvík
2005 Kristján Uni óskarsson - Ólafsfjörður
2004 Kristján Uni Óskarsson - Ólafsfjörður
2003 Björgvin Björgvinsson - Dalvík
2002 Kristinn Björnsson - Ólafsfjörður
2001 Björgvin Björgvinsson - Dalvík
2000 Kristinn Björnsson - Ólafsfjörður
1999 Kristinn Björnsson - Ólafsfjörður
1998 Kristinn Björnsson - Ólafsfjörður
1997 Haukur Arnórsson - Reykjavík
1996 Ekki keppt 
1995 Arnór Gunnarsson - Ísafjörður
1994 Kristinn Björnsson - Ólafsfjörður
1993 Vilhelm Þorsteinsson - Akureyri
1992 Kristinn Björnsson - Ólafsfjörður
1991 Valdemar Valdemarsson - Akureyri
1990 Örnólfur Valdimarsson - Reykjavík
1989 Örnólfur Valdimarsson - Reykjavík
1988 Örnólfur Valdimarsson - Reykjavík
1987 Daníel Hilmarsson - Dalvík
1986 Daníel Hilmarsson - Dalvík
1985 Guðmundur Jóhannsson - Ísafjörður

Svig kvenna

2016 Freydís Halla Einarsdóttir - Reykjavík
2015 María Guðmundsdóttir - Akureyri
2014 Freydís Halla Einarsdóttir - Reykjavík
2013 Helga María Vilhjálmsdóttir - Reykjavík
2012 María Guðmundsdóttir - Akureyri
2011 Íris Guðmundsdóttir - Akureyri
2010 María Guðmundsdóttir - Akureyri
2009 María Guðmundsdóttir - Akureyri
2008 Dagný Linda Kristjánsdóttir - Akureyri
2007 Dagný Linda Kristjánsdóttir - Akureyri
2006 Dagný Linda Kristjánsdóttir - Akureyri
2005 Hrefna Dagbjartsdóttir - Akureyri
2004 Emma Furuvik - Ármann
2003 Hrefna Dabjartsdóttir - Akureyri
2002 Dagný Linda Kristjánsdóttir - Akureyri
2001 Harpa Rut Heimisdóttir - Dalvík
2000 Harpa Dögg Kjartansdóttir - Reykjavík
1999 Theodóra Matthiesen - Reykjavík
1998 Sigríður Björk Þorláksdóttir - Ísafjörður
1997 Dagný Linda Kristjánsdóttir - Akureyri
1996 Ekki keppt
1995 Ásta Halldórsdóttir - Ísafjörður
1994 Ásta Halldórsdóttir - Ísafjörður
1993 Harpa Hauksdóttir - Akureyri
1992 Ásta Halldórsdóttir - Ísafjörður
1991 Ásta Halldórsdóttir - Ísafjörður
1990 Ásta Halldórsdóttir - Ísafjörður
1989 Ásta Halldórsdóttir - Ísafjörður
1988 Guðrún H. Kristjánsdóttir - Akureyri
1987 Bryndís Ýr Viggósdóttir - Akureyri
1986 Ingigerður Júlíusdóttir - Dalvík
1985 Guðrún H. Kristjánsdóttir - Akureyri

Stórsvig karla

2016 Einar Kristinn Kristgeirsson - Akureyri
2015 Einar Kristinn Kristgeirsson - Akureyri
2014 Einar Kristinn Kristgeirsson - Akureyri
2013 Einar Kristinn Kristgeirsson - Akureyri
2012 Jakob Helgi Bjarnason - Dalvík
2011 Björgvin Björgvinsson - Dalvík
2010 Björgvin Björgvinsson - Dalvík
2009 Björgvin Björgvinsson - Dalvík
2008 Björgvin Björgvinsson - Dalvík
2007 Björgvin Björgvinsson - Dalvík
2006 Björgvin Björgvinsson - Dalvík
2005 Björgvin Björgvinsson - Dalvík
2004 Kristján Uni Óskarsson - Ólafsfjörður
2003 Björgvin Björgvinsson - Dalvík
2002 Björgvin Björgvinsson - Dalvík
2001 Björgvin Björgvinsson - Dalvík
2000 Björgvin Björgvinsson - Dalvík
1999 Kristinn Björnsson - Ólafsfjörður
1998 Haukur Arnórsson - Reykjavík
1997 Kristinn Björnsson - Ólafsfjörður
1996 Ekki keppt
1995 Kristinn Björnsson - Ólafsfjörður
1994 Kristinn Björnsson - Ólafsfjörður
1993 Vilhelm Þorsteinsson - Akureyri
1992 Kristinn Björnsson - Ólafsfjörður
1991 Kristinn Björnsson - Ólafsfjörður
1990 Valdemar Valdemarsson - Akureyri
1989 Guðmundur Sigurjónsson - Akureyri
1988 Ólafur Siguðrsson - Ísafjörður
1987 Guðmundur Sigurjónsson - Akureyri
1986 Daníel Hilmarsson - Dalvík
1985 Guðmundur Jóhannsson - Ísafjörður

Stórsvig kvenna

2016 Freydís Halla Einarsdóttir - Reykjavík
2015 María Guðmundsdóttir - Akureyri
2014 Helga María Vilhjálmsdóttir - Reykjavík
2013 María Guðmundsdóttir - Akureyri
2012 Katrín Kristjánsdóttir - Akureyri
2011 Íris Guðmundsdóttir - Akureyri
2010 Íris Guðmundsdóttir - Akureyri
2009 Íris Guðmundsdóttir - Akureyri
2008 Dagný Linda Kristjánsdóttir - Akureyri
2007 Dagný Linda Kristjánsdóttir - Akureyri
2006 Dagný Linda Kristjánsdóttir - Akureyri
2005 Salome Tómasdóttir - Akureyri
2004 Emma Furuvik - Ármann
2003 Dagný L. Kristjánsdóttir - Akureyri
2002 Dagný L. Kristjánsdóttir - Akureyri
2001 Dagný L. Kristjánsdóttir - Akureyri
2000 Dagný L. Kristjánsdóttir - Akureyri
1999 Brynja Þorsteinsdóttir - Akureyri
1998 Sigríður Björk Þorláksdóttir - Ísafjörður
1997 Brynja Þorsteinsdóttir - Akureyri
1996 Ekki keppt
1995 Ásta Halldórsdóttir - Ísafjörður
1994 Ásta Halldórsdóttir - Ísafjörður
1993 Harpa Hauksdóttir - Akureyri
1992 Ásta Halldórsdóttir - Ísafjörður
1991 Ásta Halldórsdóttir - Ísafjörður
1990 Guðrún H. Kristjánsdóttir - Akureyri
1989 Anna María Malmquist - Akureyri
1988 Guðrún H. Kristjánsdóttir - Akureyri
1987 Bryndís Ýr Viggósdóttir - Akureyri
1986 Tinna Traustadóttir - Reykjavík
1985 Guðrún H. Kristjánsdóttir - Akureyri